← Quay lại lịch thi đấu
BNK FEARX
League of Legends

BNK FEARX

League of LegendsElo 161010 trận
BXH League of Legends#29
Thắng–thua 12 tháng5550%
Chuỗi hiện tại3 thua
5 trận gần nhấtBBBTT

BNK FEARX qua các con số

Trong 12 tháng gần nhất BNK FEARX thi đấu 10 trận, thắng 5 và thua 5 (tỉ lệ thắng 50%). BNK FEARX đang đứng hạng #29 trên bảng xếp hạng Elo League of Legends với 1610 điểm, giảm 29 điểm so với 30 ngày trước. Thành tích theo hạng giải: hạng A 3–3, hạng C 2–2. Đối thủ gặp nhiều nhất: DN SOOPers (3 trận, thắng 1), Kiwoom DRX (3 trận, thắng 3), Dplus KIA (2 trận, thắng 1). Dự đoán theo Elo của GGCombat đúng 5/10 trận của BNK FEARX (50%).

20.07.26 · Elo 1584Điểm Elo của BNK FEARX sau từng trận · 1584165403.09.26 · Elo 1610

Trận sắp tới — BNK FEARX

Chưa có trận nào sắp diễn ra.

Thành tích BNK FEARX tại các giải

Các giải đội đã thi đấu trong 12 tháng gần nhất, kèm thứ hạng từng vòng và số trận thắng–thua. Bấm để xem lịch thi đấu và bảng xếp hạng của giải.

Trận đấu gần đây — BNK FEARX

Đối đầu của BNK FEARX

Các đội BNK FEARX gặp nhiều nhất trong 12 tháng. Bấm để xem toàn bộ lịch sử đối đầu và tỷ lệ thắng dự đoán.

Tuyển thủ từng thi đấu cho BNK FEARX

Theo danh sách đăng ký giải đã ghi nhận; kèm vai trò, thời điểm gần nhất khoác áo BNK FEARX và đội hiện tại.

Câu hỏi thường gặp về BNK FEARX

Trận tiếp theo của BNK FEARX là khi nào?

Hiện chưa có trận nào của BNK FEARX được lên lịch. Trang này tự cập nhật khi có lịch mới.

BNK FEARX đang xếp hạng bao nhiêu ở League of Legends?

BNK FEARX đang đứng hạng #29 trên bảng xếp hạng Elo League of Legends với 1610 điểm, giảm 29 điểm so với 30 ngày trước.

BNK FEARX thi đấu giải nào gần đây nhất?

Giải gần nhất của BNK FEARX là LCK 2026, với 3 trận thắng và 3 trận thua. Thứ hạng theo vòng: Round 3-4 Rise Group #4, Playoffs #6.