Baam Esports
Baam Esports qua các con số
Trong 12 tháng gần nhất Baam Esports thi đấu 11 trận, thắng 7 và thua 4 (tỉ lệ thắng 64%). Baam Esports đang đứng hạng #230 trên bảng xếp hạng Elo League of Legends với 1335 điểm, giảm 23 điểm so với 30 ngày trước. Thành tích theo hạng giải: hạng D 7–4. Đối thủ gặp nhiều nhất: Pyramid IV Esports (3 trận, thắng 2), JSK Esports (2 trận, thắng 0), GnG Amazigh (2 trận, thắng 2). Dự đoán theo Elo của GGCombat đúng 9/11 trận của Baam Esports (82%).
Đội hình Baam Esports 2026
6 tuyển thủ đang thi đấu cho Baam Esports ở League of Legends. Bấm vào từng tuyển thủ để xem hồ sơ và lịch sử thi đấu.
Dự bị và thành viên khác
Xem tất cả tuyển thủ League of LegendsTrận sắp tới — Baam Esports
Chưa có trận nào sắp diễn ra.
Thành tích Baam Esports tại các giải
Các giải đội đã thi đấu trong 12 tháng gần nhất, kèm thứ hạng từng vòng và số trận thắng–thua. Bấm để xem lịch thi đấu và bảng xếp hạng của giải.
Trận đấu gần đây — Baam Esports
Đối đầu của Baam Esports
Các đội Baam Esports gặp nhiều nhất trong 12 tháng. Bấm để xem toàn bộ lịch sử đối đầu và tỷ lệ thắng dự đoán.
Tuyển thủ từng thi đấu cho Baam Esports
Theo danh sách đăng ký giải đã ghi nhận; kèm vai trò, thời điểm gần nhất khoác áo Baam Esports và đội hiện tại.
Câu hỏi thường gặp về Baam Esports
Đội hình Baam Esports hiện tại gồm những ai?
Đội hình Baam Esports hiện tại: handm (TOP), ShizuOo (JUN), Koussay (MID), choego (ADC), Seneca (SUP).
Trận tiếp theo của Baam Esports là khi nào?
Hiện chưa có trận nào của Baam Esports được lên lịch. Trang này tự cập nhật khi có lịch mới.
Baam Esports đang xếp hạng bao nhiêu ở League of Legends?
Baam Esports đang đứng hạng #230 trên bảng xếp hạng Elo League of Legends với 1335 điểm, giảm 23 điểm so với 30 ngày trước.
Baam Esports thi đấu giải nào gần đây nhất?
Giải gần nhất của Baam Esports là Arabian League Summer 2026, với 7 trận thắng và 4 trận thua. Thứ hạng theo vòng: Group Stage #2, Play-Ins #3, Playoffs #4.